Đèn LED Ôm Cột, Ôm Cây Ghép Nhiều Module Công Suất Lớn 84W-126W Chiếu Sáng Ngoại Thất Ngoài Trời Mã SP ZRC-7-3000 Zalaa
SKU: ZRC-7-M12-3000A-84W
Thương hiệu: ZALAA OUTDOR Lighting
Đánh giá
10.125.000₫ 13.500.000₫ Tiết kiệm:
Tình trạng: Còn 10 sản phẩm
Đặc điểm nổi bật
Đèn LED Ôm Cột, Ôm Cây Ghép Nhiều Module Công Suất Lớn 84W-126W Chiếu Sáng Ngoại Thất Ngoài Trời Mã SP ZRC-7-3000 Zalaa là dòng sản phẩm Module lắp ghép từ M12, M16, M18, Ánh sáng 3000A, 3000B. XEM NGAY!
Module M:
Ánh Sáng:
ZALAA Lighting – Chu đáo tin cậy:
    Lắp đặt đúng thông số
    Tiết kiệm cho khách hàng
    Tư vấn đúng kỹ thuật
    Bảo hành trên toàn hệ thống chỉ cần số điện thoại
Xem danh sách cửa hàng tại đây
Trang trí cảnh ngoại thất toàn nhà, biệt thự, building...gôc cây to cao được lắp ghép Module tạo ra công suất lớn chiếu sáng cảnh quan ngoài trời ngày nay rất đa dạng. Trong đó mẫu Đèn LED Ôm Cột, Ôm Cây Ghép Nhiều Module Công Suất Lớn 84W-126W Chiếu Sáng Ngoại Thất Ngoài Trời Mã SP ZRC-7-3000 Zalaa loại cao cấp ghép từ 7 Module của ZALAA OUTDOR Lighting đang được giới thiệu cho các công trình, dự án.
1. Thông số kỹ thuật sản phẩm
  • - Mã sản phẩm: Zalaa Rọi Cây - Module - Ánh sáng - phiên bản (viết tắt: ZRC-Mx-3000x)
  • - Công suất: 48W đến 126W (ghép các từ module 12W, 16W, 18W)
  • - Sử dụng dòng điện: 220-240V-AC
  • - Nguồn Driver Meanwell 24V-75W/100W/150W
  • - Chip CREE: M12 = 12W/module, M16 = 16W/module, M18 = 18W/module
  • - Tuổi thọ: 50000h, Môi trường làm việc: - 40° đến +55°
  • - Góc chiếu: 10° 15° 30° 45° 60°
  • - Ánh sáng màu (Colour temperature): 3000K (ánh sáng vàng), hoặc theo yêu cầu
  • - Chỉ số chống bụi, chống nước (Water Proof grade): IP65, IP68 Ngoài Trời,
  • - Chất liệu: Hợp kim nhôm, kính cường lựcvỏ sơn tĩnh điện màu đen xám
  • - Chỉ số chống va đập: IK08
  • - Cấp cách điện: Class 1
2. Cách ghép Module theo kích thước vòng cây, gốc cây, trụ cột.
Ví dụ: Bạn có 1 gốc cây hoặc cột có đường kính đo được là 250mm, thì bạn lựa chọn 4 Module ghép lại có đường kính vòng trong 260mm như hình vẽ bên dưới.
Tiếp theo, bạn muốn công suất chiếu sáng cho 1 gốc cây là khoảng bao nhiêu, để lựa chọn loại Module phù hợp. Hiện tại ZALAA OUTDOR Lighting có các mức công suất 12W/module, 16W/module, 18W/module có thể lắp ghép. Như vậy nếu bạn muốn lắp 1 đèn khoảng 45-50W, thì có thể lựa chọn 4 Module 12W, sau khi ghép sẽ có mức công suất là 48W.
Số Module /Cái Công Suất sau khi ghép (W)
Đường kính khoảng (MM)
1 12W 16W 18W
4 48w 64w 72w 410mm
5 60w 80w 90w 510mm
6 72w 96w 108w 610mm
7 84w 112w 126w 710mm
8 96w 128w 144w 810mm
Để đèn hoạt động ổn định thì ở mỗi mức công suất sau ghép sẽ có 1 bộ nguồn Driver tương ứng. Với dòng đèn này, ZALAA lựa chọn Nguồn Driver Meanwell 24V-75W/100W/150W. Bộ nguồn sẽ lớn hơn mức công
Nguồn Meanwell Nguồn 24V Công suất đèn