Bộ Đèn Năng Lượng Mặt Trời Công Suất Thực 100W ZSCO-100W ZALAA
SKU: ZSCO-100W
Thương hiệu: ZALAA SOLAR STREET LIGHT
Đánh giá
12.950.000₫ Giá thị trường: 16.500.000₫ Tiết kiệm: 3.550.000₫
Tình trạng: Còn 100 sản phẩm
Đặc điểm nổi bật
ZSCO-100W là mã sản phẩm Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Công Suất Thực 100W.
●Tấm pin nlmt mono 18V 200-250W,
● Pin lưu trữ lithium FePo4 12,8V 100AH,
● Đèn công suất 100W, chipled philips lumileds 3030, hiệu suất 150lm/w
ZALAA Lighting – Chu đáo tin cậy:
    Lắp đặt đúng thông số
    Tiết kiệm cho khách hàng
    Tư vấn đúng kỹ thuật
    Bảo hành trên toàn hệ thống chỉ cần số điện thoại
Xem danh sách cửa hàng tại đây
(dành cho dự án, không cấp lẻ)
Hôm nay, ZALAA xin giới thiệu Bộ Đèn Đường Năng Lượng Mặt Trời Công Suất Thực 100W có mã ZSCO-100W ZALAA, ứng dụng cho các công trình chiếu sáng đường phố, giao thông đô thị, đường vành đai, thắp sáng đường quê, xây dựng Nông Thôn Mới kiểu mẫu...
Nguyên lý sản hoạt động của đèn (xem chi tiết ở ảnh)
Tìm hiểu thêm về Nguyên lý hoạt động của bộ đèn tại đây
Thông Tin Bộ sản phẩm Bộ Đèn Năng Lượng Mặt Trời Công Suất Thực 100W ZSCO-100W ZALAA
  • Đèn Đường LED 100W (công suất thực)
    • ChipLED Philips Lumileds 3030 12P24C
    • - Kích thước 322x212mm
    • - Hiệu suất 150lm/w
    • Thời gian chiếu sáng 12-14h/ngày
  • Tấm Pin Mono Solar Panels 18V 200-250W Năng lượng mặt trời đơn tinh thể Mono
    Dòng điện mở: 21,4V
    Điện áp ngắn mạch: 7,47A
    Điện áp tối đa:  18V
    Dòng điện tối đa: 8,33A
    Điện áp hệ thống tối đa: 715V
  • Bộ điều khiển thông minh MPPT công suất max 200w ZL-SMR2012
    - Sử dụng tiết giảm công suất, diming thông minh, 3-5 cấp công suất
    - Bảo hành 5 năm
  • Bộ lưu trữ Pin Năng Lượng Mặt Trời Lithium FePo4 12,8V 100AH Battery (Pin New, tuổi thọ 5-7 năm)